Game Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Game Is Fun

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Hướng dẫn chơi ELF

Go down 
2 posters
AuthorMessage
ELFsex

Hướng dẫn chơi ELF Empty
PostSubject: Hướng dẫn chơi ELF   Hướng dẫn chơi ELF I_icon_minitimeMon Jun 01, 2009 10:34 pm

Mình xin đóng góp một cách đánh ef để các bạn kham khảo nhé , tất nhiên kô thể đúng hòan tòan nhưng ở box ef chúng ta hiện tại kô có môt top pic nào hướng dẫn vào để cho nđầy đủ cả nên mình lập tôp pic này môt là chia sẻ một phần kinh nhiệm của minh, hai là các bạn có cach nào hay đóng góp hững ai mới chơi ef có thể vô đây xem để học hỏi kinh nhiệm của những nguời chơi truớc

1:Với những bạn chơi ef mới đầu thì mĩnh xin góp ý là các bạn chỉ chơi ef chiến thồi và các bạn có bao nhiêu poi thì chỉ + đủ treng để đeo ồ , còn đâu + hết vào nhanh nhẹn, mana và máu thì dừng + vì nhu thế rất lãng phí poi nhất là + vô năng lượng như mình thấy lắm bạn , ríet rất ít nhưng vẫn có vài trăm poi vô năng lượng để bom, chứ ef còn nếu chát chữ vàng mà họ đã kô pt thì mình cũng chiubom mệt lắm, vì quả thực ef bom rất yếu , bơm trả được bao nhiêu,kô tự sô lo được viêc pt vơi các bạn hay không thì theo minh cac bạn có thể xin pt họac chát chữ vàng với nguời ta thuờng thì rất nhiều nguới kéo như ef mình trước kia cũng vậy

2:Với những ef trên 30 lần đến 50 lần thì lúc này khả năng sô lô
cũng đã đuợc rồi và cũng gần khủng ở sv nhân 5 thì các bạn hãy + cho mình một ít máu nều ef khỏang 40 lần thì các bạn hãy + cho mình khỏang 1000 đến 1500 poi vào máu để đóng của và đỡ bị phản đam khi gặp nguời lắm máu còn đâu + hết nhanh nhẹn , treng vuằ đủ , mana 100 nếu hết mana thì các bạn có thể mua khỏang 5 bình mana khi mới riset xong ở noria thì kô lo gi cả

3:Với với ef trên 50 -->180 lần thì theo mình các bạn vẫn cứ + hết vào nhanh nhen và kô để chút máu nào họăc môt chút vô máu để đỡ bị ấm ức khi bị bem nào vì tầm này bắt đầu sang sv chậm các bạn vẫn là ngươi yếu nhất nên việc đánh nhau là không cần thiết lắm và nơi thíc hợp nhất cho các bạn so lo là kalima và máp cuối đánh ở bên ngoài của máp cuối kô nhất thiết phải vào trong nếu như có hàng khủng đánh ở đó , a` nhân tiện mình nói luôn máp cuối là máp hay diss nhất đó là do tọa độ đẻ quái trùng nhau các bạn có thẻ khác phục bằng việc vào nhân vật phu truớc rồi sau đó mới đổi sang nhân vât chính tình trạng diss sẽ giảm đi nhiều

4:Với nhưng ef đã dạt chi số poi là 23500 và 26500 các bạn nhớ đây là chỉ số poi lang của ef những ef nào + vào khỏang poi đó thì chỉ có đi đấm quái vì bán không ra tên các bạn có thể + dưới 23500 poi còn đâu + vào máu hoặc treng sô poi thuằ này đợi đến khi nào thóat khỏi khảng này thì hay +

5 :Với những ef vẫn bán dược xuyên tâm thì theo mình khi đi blut các bạn hãy dùng cung lenggen hoặc cung Sliver theo mình cung Sliver là hay nhắt vì nó có cảm giác nhanh hơn cung leng nhung cung leng làm cho đối phương lang hơn và đưng ở đầu cầu blut bắn ở tọa độ 13:20 nếo có Mg họac ef khác ks thì các bạn cứ lùi về phía sau họ bắn khiến cho nguời phía trên lang hơn mà mình cũng xin nói hiện tại đam của các bạn là cao nhất với ef 180 lần có thể bán đam 24000 còn những ef khủng bắn cao nhất hiện nay chỉ hơn 20000 đam 1 chút nên các bạn 180 lần kô phải sợ vì các bạn đã hack lại đam cao ngày trước mình cũng vây

6:Với nhừng ef tren 300 lần thì mạnh rồi các bạn hãy vô máp chaos mà chiếm sv kô phải sơ dk các bạn chỉ cần 26500 nhanh nhẹn + 16000 máu (không phải poi + vào mau ) các bạn kô còn phải sơ ai cả kể cả ef khủng cũng như dk khủng các bạn có thể chiếm sv của họ bằng viếc
với saud khảong 600 lần cứ biến đi biến lại khiến các bạn khó giết thì bạn để chỉ số 12500 cài cả 2 chuột bằng cách giư 2 chuột rôi ấn F11 để xuống winmod rồi bỏ chuột ra khi đó bạn cứ chạy quanh saud để tỉa chết nó cũng như dk đâm mình 1 cái chua chết
còn vơi dk khủng cớ 600 có 32000 nhanh nhẹn + 50000 máu lần làm sát thủ thì các bạn gài chuột phải bàng tên băng rồi chạy bằng chuột trái 11000 khi họ đã dính bang cái bạn chay thì giật hack lên 18000 đến 20000 đảm bảo về làng , mình cũng xin nói với Dk khủng cỡ này các bạn thao tác từ 11000 lên 2000 thật nhanh vì bắn băng = 11000 có nhiều dam miss rất hay diss nên phải giật lên 20000 thật nhanh
a` các bạn có thể bắn 3 tên với 11000 ở máp này kô diss khi chỉ sô đam đạt đến 26500 vì khi đam cao rồi giết quái nhanh nên ít dís kô phải đi đấm quái nữa

7: việc chiếm máp là thuờng xuyên nên khả năng đánh nhau cũng nhiều nên nếu thua kô nên cay cú có thể chuyển sv nếu cần thiết còn đánh tỉ số thắng ngang nhau thì theo mình lì là hơn cả ai lì hơn nguời đó ở lại

8:Theo mình với ef lắm máu thì nên dùng rinh+vedan hồi 7% máu và cánh + 13 hồi 7% máu rất hay
các ban nào có cách đánh ef hay hơn thì cùng góp ý với mình nhé cùng nhau đua ef lên

9: Hiện nay thì ef nhà ta yếu nhất vì thủ của ef 500 hoặc lớn hơn = ef 4000 vì cũng + 32000 nhanh nhẹn để dk 250 lần đâm 1 cái chết nhưng các bạn a` tương lai ef vẫn mạnh nếu Dk kô đuợc hơn chúng ta 25 poi 1 lần set cũng như kô trù ẻo ef chúng ta chỉ được phép + tói đa là 32767 poi , nhưng tương lai admin phải để èf chúng ta + thỏa mái nhanh nhẹn

Quan Trọng Nhất :
Những điều lên nhớ kô + khỏang 23500 nhanh nhen đến 26500 nhé vì khỏang nhanh nhẹn này bạn hòan tòan bắn kô ra tên bạn sẽ phải đi đám quái đến max và dừng + quá 32767 nhanh nhẹn không bạn khổ đấy các bạn chỉ nên để 32 000 thôi vì khi nguời khác kô biết thấy bạn lắm poi lai thêm cho ban 1 poi 32768 poi thì bạn dừng hi vọng đánh kô đánh được đâu mình đã thử rôi mình +32800 nhanh nhẹn khi max rồi ra đấm con guabin dam miss lên đến một gang và rất hay diss
Back to top Go down
loveMu

Hướng dẫn chơi ELF Empty
PostSubject: thank cái nè   Hướng dẫn chơi ELF I_icon_minitimeMon Jun 01, 2009 10:45 pm

bài viết cũa bạn hay quá , thank bạn nha giờ mình biết chơi ELF rồi !!! ^^
Back to top Go down

Hướng dẫn chơi ELF
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» cẫm nang cho ngường chơi DW
» Ai chơi Chiến Binh báo danh.